Bata Womens Lycra DIP Black Ballerinas


Price: ₹499 - ₹352.00
(as of Feb 21,2024 05:57:35 UTC – Details)Bata India భారతదేశంలో పాదరక్షల యొక్క అతిపెద్ద మరియు ప్రముఖ తయారీదారు మరియు ఇది Bata షూ సంస్థలో భాగం. మా కస్టమర్లను సంతోషపెట్టడానికి మాకు మక్కువ ఉంది. అసాధారణ స్టైలిష్, Bata ఇంటి నుండి వచ్చిన ఈ జత బ్యాలెట్ ఫ్లాట్లు సరైన అభిప్రాయాన్ని కలిగించడానికి శుద్ధి చేసిన అప్పీల్ను కలిగి ఉంటాయి. ఈ జత మీ రోజువారీ సమిష్టికి సొగసైన యుక్తిని జోడించడానికి ఖచ్చితంగా సరిపోతుంది.

Bata India is the largest and leading manufacturer of footwear in India and is a part of the Bata Shoe Organization. We are passionate about delighting our customers. Exceptionally stylish, this pair of ballet flats from the house of Bata features a refined appeal to make the right impression. This pair is perfect to add sleek finesse to your everyday ensemble.

Bata India ভারতের ফুটওয়্যারের বৃহত্তম এবং শীর্ষস্থানীয় প্রস্তুতকারক এবং এটি Bata Shoe অর্গানাইজেশনের একটি অংশ। আমরা আমাদের গ্রাহকদের আনন্দিত করার জন্য উৎসাহী ব্যতিক্রমী আড়ম্বরপূর্ণ, Bata বাড়ি থেকে এই ব্যালে ফ্ল্যাটগুলি সঠিক ছাপ তৈরি করার জন্য একটি পরিশোধিত আবেদন বৈশিষ্ট্যযুক্ত। এই জুতো জোড়া আপনার প্রতিদিনের পোশাকে মসৃণ সূক্ষ্মতা যুক্ত করার জন্য উপযুক্ত.

Bata India हे भारतातील फुटवेअरचे सर्वात मोठे आणि आघाडीचे उत्पादक आहे आणि बाटा शू ऑर्गनायझेशनचा भाग आहे. आम्ही आमच्या ग्राहकांना आनंद देण्याबद्दल उत्सुक आहोत. Bata च्या घरातून अपवादात्मक स्टाईलिश, या बॅलेट फ्लॅट्सच्या जोडीला योग्य छाप पाडण्यासाठी एक परिष्कृत अपील आहे. ही जोडी तुमच्या दैनंदिन संग्रहात गोंडस बारीक बारीक भर घालण्यासाठी योग्य आहे.

Bata India ഇന്ത്യയിലെ പാദരക്ഷകളുടെ ഏറ്റവും വലുതും മുൻനിരയിലുള്ളതുമായ നിർമ്മാതാക്കളാണ്, ഇത് Bata ഷൂ ഓർഗനൈസേഷന്റെ ഭാഗമാണ്. ഞങ്ങളുടെ ഉപഭോക്താക്കളെ സന്തോഷിപ്പിക്കുന്നതിൽ ഞങ്ങൾക്ക് താൽപ്പര്യമുണ്ട്. Bata കുടുംബത്തിൽ നിന്നുള്ള ഈ ജോഡി ബാലെറ്റ് ഫ്ലാറ്റുകൾ ശരിയായ മതിപ്പ് ഉണ്ടാക്കുന്നതിന് ഒരു പരിഷ്കരിച്ച ആകർഷണം അവതരിപ്പിക്കുന്നു. നിങ്ങളുടെ ദൈനംദിന വേഷവിധാനത്തിന് ആകർഷകമായ ചൈതന്യം നൽകാൻ ഈ ജോഡി അനുയോജ്യമാണ്.

Bata India இந்தியாவின் காலணிகளின் மிகப்பெரிய மற்றும் முன்னணி உற்பத்தியாளர் மற்றும் Bata ஷூ அமைப்பின் ஒரு பகுதியாகும். எங்கள் வாடிக்கையாளர்களை மகிழ்விப்பதில் நாங்கள் ஆர்வமாக இருக்கிறோம். Bata வின் வீட்டிலிருந்து வரும் இந்த ஜோடி பாலெட் பிளாட்கள் சரியான தோற்றத்தை உருவாக்க ஒரு சுத்திகரிக்கப்பட்ட கவர்ச்சியைக் கொண்டுள்ளது. உங்கள் அன்றாட தோற்றத்திற்கு நேர்த்தியான நேர்த்தியைச் சேர்க்க இந்த ஜோடி சரியானது.

Bata India ಭಾರತದ ಅತಿದೊಡ್ಡ ಮತ್ತು ಪ್ರಮುಖ ಪಾದರಕ್ಷೆಗಳ ತಯಾರಕರಾಗಿದ್ದು ಇದು Bata ಶೂ ಸಂಸ್ಥೆಯ ಭಾಗವಾಗಿದೆ. ನಮ್ಮ ಗ್ರಾಹಕರನ್ನು ಸಂತೋಷಪಡಿಸುವ ಬಗ್ಗೆ ನಾವು ಉತ್ಸುಕರಾಗಿದ್ದೇವೆ. ಅಸಾಧಾರಣವಾಗಿ ಸೊಗಸಾದ, Bata ಹೌಸ್ ನ ಈ ಜೋಡಿ ಬ್ಯಾಲೆಟ್ ಫ್ಲಾಟ್ಗಳು ಸರಿಯಾದ ಪ್ರಭಾವ ಬೀರಲು ಸಂಸ್ಕರಿಸಿದ ನೋಟವನ್ನು ಹೊಂದಿವೆ. ನಿಮ್ಮ ದೈನಂದಿನ ಮೇಳಕ್ಕೆ ನಯವಾದ ಕೈನಾಶ ಸೇರಿಸಲು ಈ ಜೋಡಿ ಸೂಕ್ತವಾಗಿದೆ.
Product Dimensions ‏ : ‎ 32 x 17 x 10 cm; 800 Grams
Date First Available ‏ : ‎ 1 October 2014
Manufacturer ‏ : ‎ Bata India
ASIN ‏ : ‎ B00O311G4Q
Item model number ‏ : ‎ 5516089
Country of Origin ‏ : ‎ India
Department ‏ : ‎ womens
Manufacturer ‏ : ‎ Bata India
Packer ‏ : ‎ BATA INDIA LIMITED , Village Jauri,main Pataudi Road, State Highway – 15A, Gurgaon-122503 (Haryana)
Item Weight ‏ : ‎ 800 g
Item Dimensions LxWxH ‏ : ‎ 32 x 17 x 10 Centimeters
Net Quantity ‏ : ‎ 1.00 Set
Generic Name ‏ : ‎ Ballet Flat

Leave a Comment